24 વર્ષની અનન્યા કરશે 37 વર્ષના આદિત્ય સાથે લગ્ન? અભિનેતાએ આપ્યો જવાબ

·      આદિત્ય અનન્યાની લગ્નની અફવા
·      મને લાગે છે કે બધા લગ્ન કરી રહ્યા છે
·      મને કોઈ FOMO નથી મળી રહ્યું

 

બોલિવૂડ એક્ટર આદિત્ય રોય કપૂર અને અનન્યા પાંડે આ દિવસોમાં તેમના પ્રેમ સંબંધની અફવાઓને કારણે ચર્ચામાં છે. આ બધું ત્યારે શરૂ થયું જ્યારે આદિત્ય અને અનન્યા કરણ જોહરના 50મા જન્મદિવસની પાર્ટીમાં સાથે આવ્યા. તે બન્નેને એકસાથે જોઈને લગભગ લોકો ચોંકી ગયા હતા. જોકે અનન્યાએ તેની પુષ્ટિ પણ ન કરી અને વાતને નકારી પણ નહીં, પરંતુ તે તેના પ્રશ્ન પર શરમાતી દેખાઈ હતી અને હવે આદિત્યએ આ પ્રશ્નનો જવાબ આપીને બધાને વિચારતા કરી દીધા છે.

જ્યારથી અનન્યા પાંડે અને આદિત્ય રોય કપૂરના સંબંધોના સમાચાર છે. ત્યારથી, તેમના સંબંધોને સત્તાવાર બનાવવા અને તેને આગલા સ્તર પર લઈ જવાના અહેવાલો સમયાંતરે હેડલાઇન્સ બની રહ્યા છે. પરંતુ શું તેઓ જલ્દી જ લગ્ન કરવાનું વિચારી રહ્યા છે? અહીં તમને ચોક્કસપણે આ પ્રશ્નનો જવાબ મળશે.

શું આદિત્ય અને અનન્યા લગ્ન કરવાના છે?

આદિત્ય રોય કપૂર તાજેતરમાં જ તેની આગામી ફિલ્મ ગુમરાહના ટ્રેલર લૉન્ચ વખતે હંમેશની જેમ ડેશિંગ દેખાઈ રહ્યો હતો. તેની સાથે તેની કો-સ્ટાર મૃણાલ ઠાકુર પણ હતી. ઇવેન્ટમાં, અભિનેતા અનન્યા પાંડે સાથેના તેના પ્રેમ સંબંધની અફવાઓ પર એક પ્રશ્નનો જવાબ આપતા જોવા મળ્યો હતો, જેનાથી તે ખૂબ જ આશ્ચર્યચકિત દેખાઈ રહ્યો હતો. ટ્રેલર લૉન્ચની શરૂઆત યજમાનને પૂછવા સાથે થાય છે કે શું સમગ્ર ઇન્ડસ્ટ્રી લગ્ન કરી રહી છે અને તેણે ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સૌથી લાયક બેચલરનો ટેગ મેળવ્યો છે.

પ્રશ્ન સાંભળીને આદિત્ય ચોંકી ગયો

આ સવાલથી આશ્ચર્યચકિત થઈને આદિત્ય રોય કપૂર કહે છે, ‘આ પહેલો સવાલ છે? શું એક દિવસ તે પછી મજાકમાં ઉમેરે છે, ‘ચાલો પહેલા વાર્મઅપ કરીએ.કપૂર આગળ કહેતા જોવા મળે છે – મને લાગે છે કે બધા લગ્ન કરી રહ્યા છે પરંતુ મને કોઈ FOMO નથી મળી રહ્યું. તેથી, હું મારો સમય લઈશ અને જ્યારે યોગ્ય સમય હશે ત્યારે તે કરીશ.

અગાઉ, આદિત્ય રોય કપૂર અને અનન્યા પાંડે, લેક્મે ફેશન વીક 2023 ના ફિનાલેમાં મનીષ મલ્હોત્રા માટે શોસ્ટોપર્સ બનીને હેડલાઇન્સ બન્યા હતા. અફવાવાળા લવબર્ડ્સ એકસાથે ખૂબ સારા દેખાતા હતા કારણ કે તેઓએ રનવેને આગ લગાવી દીધી હતી. ચાહકો તેના વખાણમાં પૂલ બાંધતા જોવા મળ્યા હતા.

અનન્યા પાંડે અને આદિત્ય રોય કપૂરની ફિલ્મો

વર્ક ફ્રન્ટ પર, અનન્યા પાંડે પાસે ગૌરવ આદર્શ અને સિદ્ધાંત ચતુર્વેદી સાથે ખો ગયે હમ કહાંઅને પાઇપલાઇનમાં આયુષ્માન ખુરાના સાથે ડ્રીમ ગર્લ 2′ છે. બીજી તરફ, આદિત્ય રોય કપૂરે તાજેતરમાં ધ નાઇટ મેનેજરમાં તેના અભિનય માટે પ્રશંસા મેળવી હતી

https://sandesh.com/entertainment/rumoured-couple-24-year-old-ananya-panday-37-year-old-aditya-roy-kapur-talks-about-marriage-plans-says-everyone-is-getting-marriedAdd description for your Article from here.